รายชื่อผู้ประสานงานของหน่วยงานในจังหวัดกระบี่ 
ข้อมูล ณ วันที่: 18 ธ.ค. 2560
ลำดับ กรม หน่วยงาน ชื่อผู้ประสานงาน เบอร์โทรศัพท์
1 กรมการขนส่งทางบก สำนักงานขนส่งจังหวัดกระบี่ นางสาวมลทิพย์ รัตนภานันท์ 0-7561-2857
2 กรมการขนส่งทางบก สำนักงานขนส่งสาขาอ่าวลึก นางคุนัญญา ยอดศรี 0-7561-9764-5
3 กรมการข้าว ศูนย์วิจัยข้าวกระบี่ นางวิไลวรรณ คงอ่อน 075 691120
4 กรมการค้าภายใน สำนักงานการค้าภายในจังหวัดกระบี่ ว่าที่ร.ต.หญิงอรปรียา บิสลาม 0 7566 4373-4
5 กรมการค้าภายใน สำนักงานสาขาชั่งตวงวัดเขต 3-6 กระบี่ นายนิรันดร์ แต้มประสิทธิ์ 075-664370,081-2713216
6 กรมการจัดหางาน สำนักงานจัดหางานจังหวัดกระบี่ นางเพ็ญศรี ขุนทองจันทร์ 0 7562 1112
7 กรมการปกครอง ที่ทำการปกครองจังหวัดกระบี่ นางสาวฐิติรัตน์ แก้วขาว 075-611101
8 กรมการปกครอง ที่ทำการปกครองอำเภอเกาะลันตา นายศักดา สีแดง 0-7568-4219
9 กรมการปกครอง ที่ทำการปกครองอำเภอเขาพนม นายอนุรักษ์ สุดสาย 075-689455
10 กรมการปกครอง ที่ทำการปกครองอำเภอคลองท่อม นายจักร เพชรมณี 0-7570-2779 0-7570-2781
11 กรมการปกครอง ที่ทำการปกครองอำเภอปลายพระยา นายยุทธนา นิลกิจ 075-687493
12 กรมการปกครอง ที่ทำการปกครองอำเภอเมืองกระบี่ นางสาวสุวิมล มัคจิตร์ 0-7562-0399
13 กรมการปกครอง ที่ทำการปกครองอำเภอลำทับ นายยุทธนา นิลกิจ -
14 กรมการปกครอง ที่ทำการปกครองอำเภอเหนือคลอง นายกฤตกร สุทธิศักดิ์ 075-691471
15 กรมการปกครอง ที่ทำการปกครองอำเภออ่าวลึก นายวินัย ดินแดง 0-7568-1361
16 กรมการปกครอง ศูนย์บริหารการทะเบียนภาค 8 สาขาจังหวัดกระบี่ นางนัยนา หนูเชื้อ 0-7569-2511
17 กรมการประกันภัย สำนักงานประกันภัยจังหวัดกระบี่ นางสาววิภา บุญพนมชัย 0-7566-3589
18 กรมการพัฒนาชุมชน สำนักงานพัฒนาชุมชนจังหวัดกระบี่ นางสุรภี ใจเกลี้ยง 0-7561-1066
19 กรมการพัฒนาชุมชน สำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอเกาะลันตา นายปัณณทัต คงน้อย 08-6283-8905
20 กรมการพัฒนาชุมชน สำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอเขาพนม นายธีระวัฒน์ พงศาปาน 0-7568-9501
21 กรมการพัฒนาชุมชน สำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอคลองท่อม นาย อำนวย ยั่งยืน 0-7564-0074
22 กรมการพัฒนาชุมชน สำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอปลายพระยา นางสาวธัญญว์รัตน์ หมุนศรี 0857901089
23 กรมการพัฒนาชุมชน สำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอเมืองกระบี่ นางจิราภรณ์ ชูเพ็ชร 075 630344
24 กรมการพัฒนาชุมชน สำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอลำทับ นางอุทัยวรรณ สุวรรณกำเนิด 075-643373
25 กรมการพัฒนาชุมชน สำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอเหนือคลอง นางกมลวรรณ ฉายบัณดิษฐ์ 0-7563-6299
26 กรมการพัฒนาชุมชน สำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภออ่าวลึก นส.นงนภัส จุรักษ์ 083-6536446
27 กรมกิจการเด็กและเยาวชน บ้านพักเด็กและครอบครัวจังหวัดกระบี่ นางสาวพรทิพย์ ไทรทอง 0-7561-2323-4
28 กรมคุมประพฤติ สำนักงานคุมประพฤติจังหวัดกระบี่ นายสนั่น ทองเนื้อขาว 0819090493
29 กรมเจ้าท่า สำนักงานเจ้าท่าภูมิภาคสาขากระบี่ นางอมรรัตน์ คีรีนารถ 0-7561-2669
30 กรมชลประทาน (สามเสน) โครงการชลประทานกระบี่ นายพงษ์สระ แสนพรม 075-612880 ต่อ 105
31 กรมตรวจบัญชีสหกรณ์ สำนักงานตรวจบัญชีสหกรณ์กระบี่ นางสุใบด้า ใจดี 075-663593
32 กรมทรัพยากรทางทะเลและชายฝั่ง ยุบหน่วยงาน -- -
33 กรมทางหลวง แขวงการทางกระบี่ นายอภิชาต เพชรศรีจันทร์ 0-7561-2125
34 กรมทางหลวง สำนักงานทางหลวงที่ 17 ว่าที่ร้อยเอกวัชรพงษ์ เเท่นนาค 0-7560-0814-5
35 กรมทางหลวงชนบท แขวงทางหลวงชนบทกระบี่ นายอุทัย ทรัพย์พรรลาย 0-7561-2886 ต่อ 15
36 กรมทางหลวงชนบท สำนักงานทางหลวงชนบทที่ 14 (กระบี่) นายกฤษฎา เพิ่มสมบัติ 075-612598 ต่อ 17
37 กรมท่าอากาศยาน ท่าอากาศยานกระบี่ นายบุญยงค์ เจียวก๊ก 0-7570-1473-4
38 กรมที่ดิน(สำนัก, กอง, สำนักงานที่ดินสังกัดส่วนกลางรวม 17 แห่ง) สำนักงานที่ดินจังหวัดกระบี่ นางพรพณา สงจร 0-7561-1260 ต่อ 104
39 กรมที่ดิน(สำนัก, กอง, สำนักงานที่ดินสังกัดส่วนกลางรวม 17 แห่ง) สำนักงานที่ดินจังหวัดกระบี่ สาขาคลองท่อม นางสาวณัฐศรัก เฉลิมบุญ 0-7569-9251
40 กรมที่ดิน(สำนัก, กอง, สำนักงานที่ดินสังกัดส่วนกลางรวม 17 แห่ง) สำนักงานที่ดินจังหวัดกระบี่ สาขาอ่าวลึก นางสุปรียา ทับทอง 0-7568-1483
41 กรมที่ดิน(สำนัก, กอง, สำนักงานที่ดินสังกัดส่วนกลางรวม 17 แห่ง) สำนักงานที่ดินจังหวัดกระบี่ สาขาคลองท่อม ส่วนแยกเกาะลันตา นางสาวรัตนา จันทร์แก้ว 0-7568-4581
42 กรมที่ดิน(สำนัก, กอง, สำนักงานที่ดินสังกัดส่วนกลางรวม 17 แห่ง) สำนักงานที่ดินอำเภอเขาพนม นายประสิทธิ์ หอมแก้ว 0-7568-9212
43 กรมที่ดิน(สำนัก, กอง, สำนักงานที่ดินสังกัดส่วนกลางรวม 17 แห่ง) สำนักงานที่ดินอำเภอปลายพระยา นางวัชรี หนูหมอก 0-7568-7126
44 กรมที่ดิน(สำนัก, กอง, สำนักงานที่ดินสังกัดส่วนกลางรวม 17 แห่ง) สำนักงานที่ดินอำเภอลำทับ นางสาวสุมาลี จงอักษร 0-7564-3192
45 กรมที่ดิน(สำนัก, กอง, สำนักงานที่ดินสังกัดส่วนกลางรวม 17 แห่ง) สำนักงานที่ดินอำเภอเหนือคลอง นายสถิตย์ โสดยิ้ม 0-7563-6342
46 กรมธนารักษ์ สำนักงานธนารักษ์พื้นที่กระบี่ นายกรภัทร เสียมไหม 0-7561-1332
47 กรมบังคับคดี สำนักงานบังคับคดีจังหวัดกระบี่ นางน้องนุช เกตุแก้ว 075623420
48 กรมบัญชีกลาง สำนักงานคลังจังหวัดกระบี่ นางสาวอนุตตรา พวงพันธ์ 0-7561-1131, สป.มท.71157, สป.กค.162-0112
49 กรมประชาสัมพันธ์ สถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทย จ.กระบี่ นายสุชาติ สุวรรณอำภา 0-7561-1166
50 กรมประชาสัมพันธ์ สถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทยเพื่อการศึกษา จ.กระบี่ นายปริญญา งอสอน 085-8255615
51 กรมประชาสัมพันธ์ สำนักงานประชาสัมพันธ์จังหวัดกระบี่ นายอำนวย ใจเกลี้ยง 0-7561-2611
52 กรมประมง ศูนย์ป้องกันและปราบปรามประมงทะเลเขต 3 (กระบี่) นางสาวปวีณา หมันการ 0 7562 0 510
53 กรมประมง ศูนย์วิจัยและพัฒนาประมงชายฝั่งกระบี่ นางสาวพิกุล ไชยรัตน์ 075-662060
54 กรมประมง ศูนย์ศึกษาการพัฒนาและอนุรักษ์พันธุ์ปูป่าทุ่งทะเลอันเนื่องมาจากพระราชดำริ จังหวัดกระบี่ นางรัชฎา ขาวหนูนา 083-1720467
55 กรมประมง สำนักงานประมงจังหวัดกระบี่ นางสาวราตรี จันทร์เจริญ 075-611799
56 กรมปศุสัตว์ ด่านกักกันสัตว์กระบี่ นายอนันต์ พุทธให้ 087-2832384
57 กรมปศุสัตว์ สถานีวิจัยทดสอบพันธุ์สัตว์กระบี่ นายนายถาวร นกทวี 0-7561-0853
58 กรมปศุสัตว์ สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดกระบี่ นางสาวพันทิวา หอมหวล 0-7561-1791
59 กรมป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย สำนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยจังหวัดกระบี่ นางวิยะดา วงษ์น้อย 0-7561-2735
60 กรมพัฒนาที่ดิน สถานีพัฒนาที่ดินกระบี่ นายวันชัย สุภาพ 0 7561 8150
61 กรมพัฒนาธุรกิจการค้า สำนักงานพัฒนาธุรกิจการค้าจังหวัดกระบี่ นางสาวศิริพร ลิ่มปิติกุล 0-7563-2376
62 กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน ศูนย์พัฒนาฝีมือแรงงานจังหวัดกระบี่ นางสาวสุจิน ศรีประภา 0 75623 781-2
63 กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน ศูนย์พัฒนาฝีมือแรงงานจังหวัดกระบี่ นางสาวสุจิน ศรีประภา 0 7562 3782
64 กรมพัฒนาสังคมและสวัสดิการ ศูนย์คุ้มครองคนไร้ที่พึ่ง จังหวัดกระบี่ นางสุชาดา วุ่นชุม 075-621433
65 กรมพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชน สถานพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชนจังหวัดกระบี่ นางสาวพรพิมล ไชยพูล 0-7570-0184
66 กรมโยธาธิการและผังเมือง สำนักงานโยธาธิการและผังเมืองจังหวัดกระบี่ นางกมล ทองตรี 0-7561-1943
67 กรมราชทัณฑ์ เรือนจำจังหวัดกระบี่ นายธงไชย รอดขวัญ 0 7561 2733,0815351553
68 กรมวิชาการเกษตร ศูนย์วิจัยปาล์มน้ำมันกระบี่ นางสาวจำลักษณ์ ยิ่งดำนุ่น 075-640412
69 กรมวิชาการเกษตร ศูนย์วิจัยปาล์มน้ำมันกระบี่ (สลย.คลองท่อม) นายกริยา จงรักษ์ 075-640412
70 กรมวิชาการเกษตร ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรกระบี่ นางวิภา ไชยกาล 0-7569-4217
71 กรมศุลกากร ด่านศุลกากรกระบี่ นางกัลยา อริยฉัตรกุล 0909088249
72 กรมส่งเสริมการเกษตร ศูนย์ส่งเสริมและพัฒนาอาชีพการเกษตรจังหวัดกระบี่ นายณรงค์ แก้วพิพัฒน์ 075-656388
73 กรมส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรจังหวัดกระบี่ นางอารีย์ ศิริรัตน์ 075-611002
74 กรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น สำนักงานส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นจังหวัดกระบี่ นางสาวภิญญาพัชญ์ เพ็ชรพันธ์ 075611910
75 กรมส่งเสริมสหกรณ์ นิคมสหกรณ์คลองท่อม นางประไพ เจนวิพากษ์ 08-9467-7824
76 กรมส่งเสริมสหกรณ์ นิคมสหกรณ์อ่าวลึก นางประไพ เจนวิพากษ์ 0-7566-3580 ต่อ 12-13
77 กรมส่งเสริมสหกรณ์ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดกระบี่ นางสาวสมฤทัย ชนะพาล 0-7566-3580
78 กรมสรรพสามิต สำนักงานสรรพสามิตพื้นที่กระบี่ นายนิวัฒน์ บัวแก้ว 0-7562-3663
79 กรมสรรพสามิต สำนักงานสรรพสามิตพื้นที่กระบี่ สาขาคลองท่อม นายก้องภพ จันทร์แก้ว 075-640049
80 กรมสรรพสามิต สำนักงานสรรพสามิตพื้นที่กระบี่ สาขาเมืองกระบี่ นายประสิทธิ์ สายทอง 075-623677
81 กรมสรรพากร สำนักงานสรรพากรพื้นที่กระบี่ นางอารีรัตน์ จรูญพงษ์ 0-7566-3630 ต่อ 204
82 กรมสรรพากร สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาเกาะลันตา นายเจริญ พุ่มทอง 0-7568-4550
83 กรมสรรพากร สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาเขาพนม นางจัญญนัทธ์ ไชยเดช 0-7568-9206
84 กรมสรรพากร สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาคลองท่อม นายนิคม นิ่มกูล 0-7569-9234
85 กรมสรรพากร สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาปลายพระยา นายชัยพร อ่าวลึกเหนือ 0-7568-7112
86 กรมสรรพากร สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาเมืองกระบี่ นายสมภพ บัวสกุล 0-7561-1153
87 กรมสรรพากร สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาเหนือคลอง นางสุกานดา ธีระสมิทธิโรจน์ 0-7569-1473
88 กรมสรรพากร สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาอ่าวลึก นายสมพร รัตนาละออ 0-7568-1371
89 กรมสวัสดิการและคุ้มครองแรงงาน สำนักงานสวัสดิการและคุ้มครองแรงงานจังหวัดกระบี่ นางสาวพิมชนก บุตรแขก 0-7561-1798
90 กรมอุตุนิยมวิทยา กลุ่มงานตรวจอากาศเกาะลันตา นายอุสมาน ทิ้งอีด 0-7566-2681
91 กรมอุตุนิยมวิทยา สถานีอุตุนิยมวิทยากระบี่ นายวรสิงห์ ทิ้งอีด 0-7570-1575
92 กรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่า และพันธุ์พืช สำนักอุทยานแห่งชาติ dfsdfs fs
93 การกีฬาแห่งประเทศไทย ศูนย์การกีฬาแห่งประเทศไทย จังหวัดกระบี่
94 การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย ททท.สำนักงานกระบี่ นางสาวจอมสุรางค์ เฉลิมขวัญ 0-7562-2163
95 การประปาส่วนภูมิภาค การประปาส่วนภูมิภาค สาขาคลองท่อม นายวราพงษ์ ทองเทพ
96 การประปาส่วนภูมิภาค การประปาส่วนภูมิภาคสาขากระบี่ นายวิจิตร์ เกิดบางกา 075 611354
97 การประปาส่วนภูมิภาค การประปาส่วนภูมิภาคสาขาอ่าวลึก นายสมยศ เพ็ชรกลม 0-7568-1156
98 การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย ฝ่ายปฏิบัติการภาคใต้ จ. กระบี่
99 การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย โรงไฟฟ้ากระบี่ จ. กระบี่ นายประจักษ์ ใจเย็น 075 635000 ต่อ 3100
100 การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค กฟจ.กระบี่ นายมีโชค รักปาน 0-7561-1442
101 ธนาคาร กรุงไทย จำกัด (มหาชน) ศูนย์ปฏิบัติการนิติกรรมสัญญาและนิติกรรมจำนองกระบี่
102 ธนาคาร กรุงไทย จำกัด (มหาชน) สาขากระบี่ นายถาวร หลีกุล 0-7561-1819
103 ธนาคาร กรุงไทย จำกัด (มหาชน) สาขาคลองท่อม นางอมรรัตน์ นิ่มพัชราวุธ 0-7569-9055
104 ธนาคาร กรุงไทย จำกัด (มหาชน) สาขาย่อย เทสโก้โลตัส กระบี่
105 ธนาคาร กรุงไทย จำกัด (มหาชน) สาขาย่อย อ่าวนาง 2
106 ธนาคาร กรุงไทย จำกัด (มหาชน) สาขาย่อยอ่าวนาง
107 ธนาคาร กรุงไทย จำกัด (มหาชน) สาขาเหนือคลอง น.ส.ไพเราะ ปานรักเพื่อน 0-7569-1121,0-4075-5847
108 ธนาคาร กรุงไทย จำกัด (มหาชน) สาขาอ่าวลึก นายบุญเทอญ กังแฮ 0-7568-1507
109 ธนาคาร กรุงไทย จำกัด (มหาชน) สำนักงานธุรกิจกระบี่
110 ธนาคารพัฒนาวิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อมแห่งประเทศไทย, ธนาคารพัฒนา ศูนย์ธุรกิจกระบี่ นาย สมพร อธิปอนันต์ 075-621076
111 ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร สำนักงาน ธ.ก.ส. จังหวัดกระบี่
112 ธนาคารอาคารสงเคราะห์ สาขากระบี่ -ผู้จัดการสาขา (075) 630483-9
113 ธนาคารอิสลามแห่งประเทศไทย สาขากระบี่
114 บริษัท ไปรษณีย์ไทย จำกัด สำนักงานไปรษณีย์จังหวัดกระบี่ นายเอกพล อ่ำบุญ -
115 สถาบันการพลศึกษา สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตกระบี่ ผศ.สมปอง เกตุคง 0-7566-3245
116 สำนักงานกองทุนสงเคราะห์การทำสวนยาง สำนักงานกองทุนสงเคราะห์การทำสวนยางจังหวัดกระบี่ นายพิริยะ เอกวานิช
117 สำนักงานกองทุนสงเคราะห์การทำสวนยาง สำนักงานกองทุนสงเคราะห์การทำสวนยางอำเภอเมืองกระบี่ นายสาธิต พรสินศิริรักษ์
118 สำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม สำนักงานการปฏิรูปที่ดินจังหวัดกระบี่ (ส.ป.ก.กระบี่) นายสมภพ ศรีเจริญ 0-7566-3563 ต่อ 18 หรือ 12
119 สำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้ง สำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้งประจำจังหวัดกระบี่ นายเธียรสรรค์ วิริยานุภาพ 0-7561-2539
120 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน กาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่ นายนิติมิตร รัตนดิลก ณ ภูเก็ต 0 7564 0522
121 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เขาดินประชานุกูล นางศรีพุฒ ช่วยสงค์ 081-0952967
122 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน คลองท่อมมิตรภาพที่ 160 นายสุรศักดิ์ หนูพยันต์ 075699231
123 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน คลองท่อมราษฎร์รังสรรค์ นายสุวิทย์ เจียมสุขสุจิตต์ 075699209
124 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน คลองพน นายนุกูล งานดี 0-7564-1079
125 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน คลองพนสฤษดิ์พิทยา นายธนะพล ปริญญาพล 075-641161, 075-641162
126 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน คลองยางประชานุสรณ์ นางสาวอาทิตยา ขำจิตต์ 0869635066, 075-652517-8
127 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน คลองหินพิทยาคม นายพิชัย ชายเชื้อ 089-6670179
128 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ชุมชนบ้านเขากลม นายเจริญ ไสไทย 089-4731662
129 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือ นายนิพนธ์ มณีโชติ 075681364
130 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ชุมชนวัดนาเหนือ น.ส.ขวัญใจ ชิตชนนีพันธ์ 0858807161
131 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ชุมชนวัดหาดถั่ว นาย สายัณห์ กรดแก้ว 08 - 6282 - 4441
132 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ทุ่งต้นปีก นายไชยยศ กัณหกุล 0816917999
133 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ไทยรัฐวิทยา 53 (บ้านคลองขนาน) นายสมจิต หลีจิ 0-7564-0500
134 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านกระบี่น้อย นางปริมา ศรีเหลือง 075-680144
135 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านกลางมิตรภาพที่ 44 นายสมศักดิ์ สิงห์อินทร์ 019561873
136 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านกอตง นางจรรยา นักฟ้อน 087 - 8824085
137 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเกาะกลาง นายสถาพร บุญเรือง 08-6278-6319, 08-6687-0075
138 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเกาะจำ นายสุชาติ สาระวารี 0892902569
139 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเกาะไทร นายนิกรม หอมชื่น 089-9725082
140 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเกาะไทร (อ.เหนือคลอง) นางลมุล สุขชล 089-9731378
141 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเกาะปู นางสาววิไลลักษณ์ เกาะสมัน 075680165
142 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเกาะพีพี นายวีรวัฒน์ เชาว์แก้ว 0-1415-0730
143 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเกาะศรีบอยา นางพรทิพย์ สัสดีเดช 0-7568-0169
144 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเกาะฮั่ง นายมณีทองบางพระ 0813675766
145 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเขาแก้ว นายชูชีพ เกตุแก้ว 0-1893-1502
146 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเขาคราม (ศรีจันทร์อุทิศ) นายประวิทย์ ไวยเจริญ 0810898852
147 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเขางาม นายเสรี คเชณภักดี 0833886462
148 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเขาดิน นายสุภพ โพชนุกูล 075-621669
149 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเขาดินประชาพัฒน์ นางภัทธิชา ขวัญเมือง 07-2705808
150 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเขาตั้ง นาง จินตนา สุขย้อย 075624208
151 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเขาทอง นายมนัส เกกินะ 08-9290-2820
152 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเขาเทียมป่า นางธัญลักษณ์ จันทรังสี 087-2724014
153 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเขาฝาก นายสุไลหมาน รายาโส้ 08-19703557
154 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเขาพนม นาย อารมณ์ เพชรลูก 085 8803662
155 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเขาล่อม นายสมบัติ เชื้ออิว 078816193
156 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเขาสามหน่วย นายสงัด พงษ์พ้นภัย 0895906827
157 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองกำ นายธีระพันธ์ อาสนสุวรรณ 089-9256877
158 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองขนาน นายบุญรัตน์ เบ็ดเสร็จ 010891634
159 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองเขม้า นายสถิตย์ โกสวัสดิ์ 089-8681915
160 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองไคร นายวิเชียร ภู่เกิด 0-7564-1497
161 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองชะมวง นางแจ่มศรีแก้วตั้ง 075680126
162 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองเตาะ นางอัจนา จันทภาโส 075621560
163 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองโตนด นายสมศักดิ์ อยู่เจริญ 075 - 680105
164 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองทราย  นายอนันต์ ศรีชาย 075-680147,0892891780,075-613045
165 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองท่อมเหนือ นางสุมาลี พงษ์พ้นภัย 0897278420
166 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองนิน นายพงษ์ศักดิ์ ค้ามาก 0818958406
167 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองประสงค์ 1นางรัตนาวดี ศิริแก้ว 081-5697034
168 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองปัญญา นายประดับ แก้วทอง 075-680133
169 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองปิ้ง นางศริญญา ยอดทอง 0878839291
170 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองพระยา นางพวงรัตน์ลือชา 062720946
171 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองพวนประทีปบำรุง นายสุเมศวร์ พรหมมินทร์ 0835020521
172 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองม่วง นายสมศักดิ์ เพ็ชรโยธา 0-7564-4192
173 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองยวน นายสุเทพ เปียกบุตร 099726329
174 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองยา (เจริญราษฎร์สามัคคี) นายธนูศักดิ์ พยัฆเนตร 089-8743746
175 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองยาง นายเฉลิม เรืองทองเมือง 01-0802-204
176 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองย่าหนัด นางอนุวรรณ ลือชา 0-4994-6733
177 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองรั้ว นายวันชัย เกิดพัฒน์ 0-9292-6390
178 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองแรด นายสมชาย ทวีสมาน 0-7564-1439
179 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองแรด (อ.อ่าวลึก) นางจิตราสุขอนันตพงศ์ 075680184
180 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองหมาก นายถนัด วิภวกานต์ 075-621762
181 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองหวายเล็ก นายโชคดี เฉิดโฉม 0836923011
182 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองหิน นายสงวน เสริฐสุรินทร์ 07-2762584
183 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองหิน (อ. เกาะลันตา) นายสมศักดิ์ โคจีจุล -
184 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองแห้ง นายอำพน เนตรบุษราคำ 075-661129
185 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านคลองใหญ่ นายสุวิทย์ นวลวิจิตร 016770101
186 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านควน นายสามารถ รักทอง 0-95870604
187 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านควน (อ.เหนือคลอง) นายชัชพงษ์ ลีลาสุธานนท์ 0-9592-7712
188 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านควนกลาง นางธิตยา สุทธิมาศ 08-13675104
189 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านควนเกาะจันทร์ นางชนิตา จิตรรักษ์ 069457096
190 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านควนแดง นายทบ นวลสมศรี 075-643365
191 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านควนใต้ นายวินัย บุญช้าง 0-1737-4119
192 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านควนนกหว้า นางจิราวรรณ เจียวก๊ก 081-1251958
193 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านควนม่วง นางนาตยา แก้วสุขใส 081 - 0917007
194 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านควนโอ นายบุญส่ง พุทธรักษ์พงศ์ 01-7970654
195 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านโคกกลาง นายธีระชัย เจริญรูป 017285793
196 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านโคกยอ นางรัชนีวรรณ เชาวลิต 08 - 1956 - 7795
197 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านโคกยูง
198 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านโคกหาร นายคำนึง บุญทอง 092211395
199 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเจ๊ะหลี
200 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านช่องพลี นายเกื้อกูล กุลชุมภู 0-1797-2155
201 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านช่องไม้ดำ นายณรงค์ กลิ้งเล็ก 058826198
202 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านช่องเสียด
203 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านช้างตาย
204 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านดินแดง นายบุญสงค์ เหรียญขำ 08-4855-8364
205 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านดินแดงน้อย น.ส.จิราพร ชูมณี 08-19-680-448
206 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านดินนา นายประสิทธิ์ พนประชาเชษฐ์ 075-641481
207 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านตลิ่งชัน ยงยุทธแจ้งจบ 010838261
208 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านติงไหร นายเฉลย ทองใบ 089 2912997
209 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านถ้ำโกบ
210 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านถ้ำเพชร นางสาคร ชาตะจะ 0810899040
211 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านถ้ำเสือ นายพรเทพ บุญประกอบ 0-9292-8458
212 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านทรายขาว นางสาวโสภิดา รัตนแก้ว 0862817934
213 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านทะเลหอยราษฎร์อุทิศ นายฉลอง จันทร์เอียด 0857842024
214 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านทะเลหอยราษฎร์อุทิศ สาขาบ้านควนเขียว
215 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านทับไทร นายสิทธิพร สิงห์ชู 01-7373508
216 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านทับปริก นายเชษฐ์ ตุลารักษ์ 075-680151
217 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านท่านุ่น นายสวัสดี สงฆ์รักษ์ 07 2686817
218 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านท่ามะพร้าว นาย สมพงษ์ แออ้อย 010865447
219 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านท่ายาง นายสุทิน เจียวก็ก 0892886064
220 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านทุ่ง นายสมพร กุลทอง 067433574
221 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านทุ่ง (อ.เกาะลันตา) นางวรรณี จิโสะ 0846898352
222 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านทุ่งครก บุญเกื้อคิดรอบ 0819874587
223 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านทุ่งคา นายสมมาตร เม่งช่วย 08-7892-4051
224 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านทุ่งนุ้ย นายสวาสดิ์ ทองเสน 075680127
225 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านทุ่งประสาน นายพัฒยา เฉิดโฉม 09 5891261
226 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านทุ่งปรือ ว่าที่พ.ต.ประเทือง สินทรัพย์ 0-1271-8501
227 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านทุ่งพะยอม นางสาวจิตรลดา ทองคำ 0813670640
228 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านทุ่งสาคร นายมาโนช เอี่ยนเล่ง 0833910541
229 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านทุ่งสูง นายอนันต์ รวมพงษ์ 0-75624-221
230 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านทุ่งเสม็ด นายเชาวลิตร นวลใน 081-9704782
231 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านทุ่งหยีเพ็ง นายสัมพันธ์ เตชะนิยม 0869609060
232 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเทพพนม นายวันชัย เกิดพัฒน์ 0842433264
233 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านนางรอง ชวลิตเลิศเกียรติวงศ์ 075-680-124 ,04-1847062
234 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านนาทุ่งกลาง นางอรวรรณ พุฒชีวโชติ 0862710162
235 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านนาเทา นายสมนึก ปรีชา 01-8954231
236 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านนานอก นางศรีสุวรรณ ปลอดฤทธิ์ 081 5397384
237 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านนาปง นางณัฎฐาภรณ์ ประทีป ณ ถลาง 075-622673
238 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านนาพรุ นาย ประมูล รัตนเดช 010878353
239 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านนาวง นายจิรศักดิ์ เจียงจิรศักดิ์ 010850153
240 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านน้ำจาน นายอรพันธ์ ไกรเลิศ 015363730
241 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านน้ำร้อน นายมาโนชญ์ วงศ์คต 0-7569-9650
242 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านในควน นางมลิวัลย์ ป่านเทพ 075680186
243 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านในช่องมิตรภาพที่ 123 นางมะลิ เผนานนท์ 06-9412722
244 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านในทับ นายปรีชา ศรีมณี 075621751
245 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านในยวน นายจารึก โกษาพงศ์ 0898669643
246 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านบกเก้าห้อง นายบุญยืน เปียตี้ 089-9094843
247 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านบกห้อง นางอรพินท์ ศรีชาย 08-1273-0269
248 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านบ่อมะม่วง นางชารินทร์ดา ตุลยะสุข -
249 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านบากัน นายอดิศักดิ์ บุตรเหล่ 07-2661130
250 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านบางขนุน นายสุรัติ สุนทร 075-624294
251 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านบางคราม
252 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านบางเจริญ นายอนันต์ วานิช 01-8933152
253 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านบางเตียว นางมณฑา ศร่างเศร้า 075680119
254 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านบางโสก นายวิชาญ จันทระพงษ์ 089-9716303
255 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านบางหอย
256 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านบางเหรียง
257 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านบางเหียน นาย มังกร บุญประกอบ 075687109
258 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านบางใหญ่ นายประเสริฐ ทองทิพย์ 0-1089-5046
259 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านปากคลอง นายวศิน์ธัญญ์ คล่องแคล่ว 075-641150 , 0862691765
260 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านปากหยา นางจุฑามาส ทิพย์ภักดี 085-793-8461
261 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านปากหรา นางเมธปิยา รักษ์ทอง 0810847359
262 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านป่างาม นายสุวิทย์ สันติประเสริฐ 0898745677
263 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านพระแอะ นายชอบทับทอง 081-9597013
264 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านพรุดินนา นายสมบูรณ์ ฮึ่งฮก 089-9706760
265 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านพรุเตย นายประสิทธิ์ วงศ์สร้างสรรค์ 081-4760090
266 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านพรุเตียว นาย จินดา ช่างคิด 0-1747-9188
267 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านพรุพี นายเยื้อน ปานหนู 089-8757110
268 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเพหลา นายสุชาติ สุขไกร 0-7562-4310
269 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านมะม่วงเอน นายกิตติศักดิ์ จงจิตร 0847450108
270 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านย่านอุดม นายบุญถิ่น แก้วเซ่ง 0862820721
271 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านร่าปู นายประสิทธิ์ สัตย์จิตร 0831034753
272 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านร่าหมาด นายสุริยา สุรการากุล 081-1243480
273 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านไร่พัฒนา นางสาวเดือนเพ็ญ คำมี 0-7568-0164
274 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านไร่ใหญ่ นายสมาน จงจิต 06-2801154
275 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านลำทับ นางสาระ นวลสมศรี 0-7564-3141
276 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านลิกี
277 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านโล๊ะใหญ่ นางสาวสมจิตร สะดี 075680107
278 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านศรีพระยาราษฎร์บำรุง นางพวงน้อย ทองเทพ 0866871809
279 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านศาลาพระม่วง นายเดชา ชนะกุล 017117374
280 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านสะพานพน นายสมหมาย สุดถนอม 0-7564-3410
281 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านสังกาอู้ นายสุชาติ เด่นประเสริฐ 07 - 2740459
282 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเสม็ดจวน นายอมร ชูทอง 06-6902877
283 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านไสไทย นางวณิชชา ศรีชาย 0-4051-2516,075-613045,075-613005
284 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านไสโป๊ะ นายสุทัศน์ เทพเกลี้ยง 0-7565-1881
285 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านหนองกก นายสบโชค มณีรัตน์ 048486158
286 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านหนองจิก นายวิชาญ พัดศรีเรือง 0862682947
287 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านหนองจูด นายศิลชัย จริงบำรุง 075-680160
288 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านหนองทะเล นายประเสริฐ จันทร์สีหราช 0866916444
289 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านหนองน้ำแดง นายประดิษฐ์ คงไพฑูรย์ 0-6739-4956
290 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านหนองหลุมพอ นายเสน่ห์ ร่างมณี 01 - 8928072
291 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านหลังสอด นายสวัสดิ์ บรรจงพาศ 081-8941624
292 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านหลังโสด นายภาณุมาศ พุฒชีวโชติ 06-2670652
293 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านห้วยน้ำแก้ว นายเศวษ นาคสวาสดิ์ 075 -618229
294 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านห้วยน้ำขาว นางสาวประภาศรี บุตรเลี่ยม 089-5883168
295 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านห้วยปริศนา นายมะแอ โต๊ะหมาด 0810916056
296 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านห้วยพลู นายสมพร จิตร์เกิด 0815365751
297 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านห้วยพลูหนัง นางสาวแก้วกาญจนา ดีใจ 075-642228
298 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านห้วยมัด นางพรทิพย์ สัสดีเดช 081-0827903
299 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านห้วยยูง นางนลินี เพ็ชรเครือ 0861205403
300 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านห้วยลึก นายจำนูญ หนูโท 075-642183.
301 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านห้วยสาร นายระวี เฉตาไพย 07-5680115
302 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านห้วยสาร สาขาบ้านช่องฉันทนา นายระวี เฉตาไพย 087-8984805
303 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านหว่างคลอง นางละออง ศรุตโยภาส 075 680141
304 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านหาดยาว นายเสริมเกียรติ ไพศาลกุลอารยะ 098739164
305 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านหินเพิง นายไพโรจน์ ขาวสังข์ 075-650239
306 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านหินเพิง (สาขาพรุใหญ่) นายศักดา คีรีเดช 0840652961
307 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านหินราว นายสมพงศ์ พละไชย 0813682540
308 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านหินลูกช้าง นางอุส่าห์ สินทรัพย์ 0862833013
309 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านเหนือ นายอาจินต์ภูมาวงศ์ 01-2714122
310 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านแหลมกรวด นายลักษมณ์ นาคพันธ์ -
311 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านแหลมตง นายมิตรชาย ดำดี 0666898597
312 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านแหลมโพธิ์ นายพรศักดิ์ พงษ์อรุณรัตน์ 08-99715902
313 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านแหลมสัก นายโยธิน พรหมบุตร 075685201
314 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านไหนหนัง นายธีระพล บุญสุข 089-2916-999
315 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านอ่าวนาง นายพรศักดิ์ พงษ์อรุณรัตน์ 075-637117
316 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านอ่าวน้ำ นางสุพัตรา ศิริรักษ์ 075-680185
317 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านอ่าวน้ำเมา นายวิทยา ไสไทย 075-695384
318 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน บ้านอ่าวลึกน้อย นายสุทน รักบางบูรณ์ 09-5910962
319 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปลายพระยาวิทยาคม นางเครือวัลย์ ปรีชารัตน์ 087-8836603
320 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน พนมเบญจา นายนรายณ์ นาคปนทอง 081-6779064
321 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ราชประชานุเคราะห์ 37 นายเสกสรร พนิชยากุล 0896591853
322 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ราชประชานุเคราะห์ 1 นายไตรวิทย์ รัตนเดช 0-7563-6069
323 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ราชประชานุเคราะห์ 2 นายประมวล เบ็ดเสร็จ 075-601611
324 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนชุมชนบ้านศาลาด่าน นางวรรณี แซ่ตั๋น 085-8882915
325 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนบ้านควนต่อ นายกิตติ เสริมเกียรติวัฒน์ 01-0816177
326 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนบ้านโคกคา นายสถาพร จุฬามณี 075-680117
327 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนบ้านแชงเปิง นายประพันธ์ งานดี 0817370609
328 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนบ้านทับพล นายวิชิต คงจ้อย 081-3676177
329 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนบ้านท่าประดู่ นางพรทิพย์ ทองอินทราช 08 - 803-5044
330 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนบ้านทุ่ง (อ.อ่าวลึก) นายธวัช ประเสริฐกุล 0-8189-46132
331 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนบ้านนาออก นายทรงศักดิ์ รัตนเดช 089-6488024
332 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนบ้านห้วยเสียด นายสังวร คงภักดี 0-7568-9200
333 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนเมืองกระบี่ นายชาตรี สกุลบุญมา 075-663446
334 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนวัดธรรมาวุธสรณาราม นายประสิทธิ์ ร่มรื่น 01-7191337
335 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนวัดบางเหลียว
336 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนวัดภูมิบรรพต นายสมญา หิรัญศิลปกิจ 081-9583828
337 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ลันตาราชประชาอุทิศ นายภาพ กาญจนโสภาค 0-7569-7093
338 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ลำทับประชานุเคราะห์ นายจำรัส บัวเกตุ 075-643161
339 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน วัดเกาะลันตา นายจำนูญ หนูโท 06-2682698
340 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน วัดเขาต่อ นายถนัด เต็กเดิม 08-6271-8173
341 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน วัดโคกยาง
342 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน วัดช่องแบก นายโสภณ พรหมดวง 0810835496
343 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน วัดนทีมุขาราม
344 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน วัดบางโทง นายสุนทร สุขจิตต์ 081-9700232
345 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน วัดบ้านนา นางรัชนี พัฒนาภมร 084-8408089
346 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน วัดพรุเตียว นายปรีดี สมผุด 075621662
347 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน วัดโพธิ์เรียง นายพงษ์พิชญ์ ก่อแก้ว 0-7562-2698
348 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน วัดไพรสณฑ์ นายไพฑูรย์ สนธิเมือง 0-8674-3297-2
349 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน วัดสถิตโพธาราม นายพิทยา สังยวน 075681437
350 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน วัดห้วยคราม นายยงยุทธ เอ่งฉ้วน 0891966556
351 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน วัดห้วยโต้ นางวันดี ลิกขะไชย 075-680152
352 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน วิทยาประชาคม นายชุมพล ชัยทอง 0-8674-5408-9
353 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดกระบี่ นางสาวกรองทอง บัวทอง 075-611970
354 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน สหกรณ์นิคมอ่าวลึก 1 นายสมชัย บริบูรณ์ 09-5946834
355 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน สหกรณ์นิคมอ่าวลึก 2 นายวีระ หนูทอง 08-5797-4129
356 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน สหกรณ์นิคมอ่าวลึก 3 นายษณกรพึ่งหล้า 07-2631365
357 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน สหกรณ์ประชาอุทิศ นายวิคผิวเหลือง 081-0898889
358 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากระบี่ นางอนงค์ มีไพบูลย์สกุล 08-9646-6974
359 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน สินปุนคุณวิชญ์ นายจำรัส บัวเกตุ 075-620918
360 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน หนองทะเลวิทยา นายสายัณห์ ดำดี 075-637254
361 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เหนือคลองประชาบำรุง นางสุนิตย์ จันทวงค์ 075-691470
362 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน อนุบาลกระบี่ นายสมหมาย เพชรสี่หมื่น 0-7562-0054
363 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน อนุบาลคลองท่อม นายธรรมวิชญ์ แก้วภู่ 0872673844
364 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน อ่าวลึก นายสุริยา ปานเพ็ง 0816763892,075-681366
365 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน อ่าวลึกประชาสรรค์ นายชัยวัฒน์ เจียมสุขสุจิตต์ 0-7568-1176
366 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน อำมาตย์พานิชนุกูล เพ็ญศรี คีรีนะ 0831804690
367 สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน อุตรกิจ นายธวัช ประเสริฐกุล 01-8946132
368 สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา วิทยาลัยการอาชีพคลองท่อม นายวิทยา ศรีทิพยราษฏร์ 075-702762, 088-754-1533
369 สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา วิทยาลัยการอาชีพอ่าวลึก นางสาวพุทธลา 098-0875058
370 สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีกระบี่ นายพรชัย อาจหาญ 0-7566-6022 ต่อ 102
371 สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา วิทยาลัยเทคนิคกระบี่ นายศิวกรณ์ เอ่งฉ้วน 075-611797 ต่อ 101
372 สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา วิทยาลัยสารพัดช่างกระบี่ นายปริญญา นฤมิตบวรกุล 075-613-148
373 สำนักงานตำรวจแห่งชาติ กองร้อย ตชด.426 ด.ต.สมภาร แก่นแก้ว 0801428213
374 สำนักงานตำรวจแห่งชาติ ตรวจคนเข้าเมืองจังหวัดกระบี่ ด.ต.วิสุทธิ์ ปานดำ 075-611097
375 สำนักงานตำรวจแห่งชาติ ตำรวจภูธรจังหวัดกระบี่ พ.ต.ท.หญิงปริมกมล ทองคำ 0-7561-1931
376 สำนักงานตำรวจแห่งชาติ พิสูจน์หลักฐานจังหวัดกระบี่ ด.ต.หญิงนิตยา รักษาชาติ 0-7561-2981
377 สำนักงานตำรวจแห่งชาติ สถานีตำรวจภูธรเกาะลันตา จ.กระบี่ จ.ส.ต.ปัณณทัต ขาวแก้ว 0-7566-8192
378 สำนักงานตำรวจแห่งชาติ สถานีตำรวจภูธรเขาพนม จ.กระบี่ ด.ต.วีระวุธ พลเพชร 0-85783-4901
379 สำนักงานตำรวจแห่งชาติ สถานีตำรวจภูธรคลองขนาน จ.กระบี่ พ.ต.ท.สุทิน ชูแสง 0-7565-6100
380 สำนักงานตำรวจแห่งชาติ สถานีตำรวจภูธรคลองท่อม จว.กระบี่ ร.ต.ต.สมพงค์ รักสถาน 08-4290-8609
381 สำนักงานตำรวจแห่งชาติ สถานีตำรวจภูธรทรายขาว จ.กระบี่ พ.ต.อ.เสกสิทธิ์ สุวรรณฤทธิ์ 081-787 9167
382 สำนักงานตำรวจแห่งชาติ สถานีตำรวจภูธรปลายพระยา จ.กระบี่ พ.ต.อ.สวัสดิ์ สุทธมงคล 0-7568-7108
383 สำนักงานตำรวจแห่งชาติ สถานีตำรวจภูธรเมืองกระบี่ จ.กระบี่ ด.ต.วีรชาติ ดอนสมหมาย 0-7561-1222 ต่อ 403
384 สำนักงานตำรวจแห่งชาติ สถานีตำรวจภูธรลำทับ จ.กระบี่ พ.ต.อ.เสกสิทธิ์ สุวรรณฤทธิ์ 0-8178-79167
385 สำนักงานตำรวจแห่งชาติ สถานีตำรวจภูธรเหนือคลอง จ.กระบี่ พ.ต.ต.หญิงธนัฏนันท์ เพ็ชรเครือ 089-5948085
386 สำนักงานตำรวจแห่งชาติ สถานีตำรวจภูธรอ่าวลึก จ.กระบี่ พ.ต.อ. ภาสกร สนธิกุล 0-7568-1070
387 สำนักงานประกันสังคม(สปส.) สำนักงานประกันสังคมจังหวัดกระบี่ นางอำภา ท่อแก้ว 0-7566-3619-23 ต่อ 61 (0898742323)
388 สำนักงานปลัดกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา สำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬาจังหวัดกระบี่ นางสาวสุกัญญา กันปาน 075663246
389 สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดกระบี่ นางนงเยาว์ สุทธิศราวุธ 0-7562-2223
390 สำนักงานปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม สำนักทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมจังหวัดกระบี่ นายสุจิโรจน์ เอ่งฉ้วน 075 622787 ต่อ 11
391 สำนักงานปลัดกระทรวงพลังงาน สำนักงานพลังงานจังหวัดกระบี่ นายณัฐพล ดีอ่ำ 08-9291-3232
392 สำนักงานปลัดกระทรวงพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ จังหวัดกระบี่ นางพิมพ์ใจ แซ่อึ้ง 075-611044
393 สำนักงานปลัดกระทรวงพาณิชย์ สำนักงานพาณิชย์จังหวัดกระบี่ นางสาวิตรี ศฤงคาร 0 7566 3340 - 1
394 สำนักงานปลัดกระทรวงมหาดไทย สำนักงานจังหวัดกระบี่ นายสมปอง รัตนะ 0-7561-1381
395 สำนักงานปลัดกระทรวงแรงงาน สำนักงานแรงงานจังหวัดกระบี่ นางสาววิจิตรา สมบูรณ์ 075-612141,075-612655
396 สำนักงานปลัดกระทรวงวัฒนธรรม สำนักงานวัฒนธรรมจังหวัดกระบี่ นางสิริลักษณ์ ศรีนุรจน์ 0-7562-3966
397 สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานส่งเสริมการศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยจังหวัดกระบี่ นางเสาวนีย์ เกษศิริ 0-7561-1933
398 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลกระบี่ นายอนันต์ ปิ่นทองพันธ์ 075611226
399 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลเกาะลันตา 1นายอภิชาต กสิคุณ 075-697017 ต่อ 124
400 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลเขาพนม 1นางสาวรัชฎาภรณ์ ทองหอม 0 7568 9510
401 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลคลองท่อม นางพรพิมล รัตนซ้อน 075-640320-1 ต่อ 138
402 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลปลายพระยา ทญ.นวลอาวี กี่จนา 09-7705235
403 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลลำทับ
404 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลลำทับ นายไพฑูรย์ จีระธรรมสุนทร 087 8872812
405 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล โคกแซะ นานธีระพงศ์ มีแก้ว 0848395378
406 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล บ้านบางคราม นางวลีรัตน์ กุลเถกิง 0805201233
407 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านคลองชะมวง นายธีระยุทธ บุญมา 0811878813
408 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านคลองปัญญา นายวิษณุ รักษารัตน์ 0892892457
409 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านควน นางถนอม เพชรลุ 0-7560-3895
410 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านช่องแบก นายกานต์ระพี ดำดี 081-0854101
411 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านตัวอย่าง ตำบลเขาเขน นางสถาพร ศักดิ์แก้ว 08-1728-2197
412 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านทะเลหอย ตำบลปลายพระยา นายนาคิน จูดชุม 075-685897
413 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านทุ่งครก นายนวัตกรณ์ จิรสันติกุล 081-7378982
414 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านนา นายวุฒิศาล จริยหัตถะกิจ 075687204
415 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านนา นางสาวจันทร์จิรา อ๋องท่อ 087-2677316
416 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านบางเหรียง นายนพวัฒน์สายนุ้ย 0872636185
417 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านพรุดินนา นายทวีศิลป์ รอดคุ้ม 089-9705321
418 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านพรุเตย นางสุมาลี หนูบูรณ์ 075702588
419 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านเพหลา นายทำนอง น้ำก่ำ 0839690326
420 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านสะพานพน นายพัชรินทร์ นบนอบ 0-7564-3441
421 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านเสม็ดจวน ต.ดินอุดม อ.ลำทับ จ.กระบี่ นายวันชัย เพ็ชรร่วง 075-650127
422 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพบ้านเกาะกลาง นายธรรมนูญ แสงประทุม 089-6450545
423 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพบ้านคลองม่วง นางฐิตาพร มะลิเครือ 075644289
424 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพบ้านคลองใหญ่ นายอารีย์ นฤมิตบวรกุล 09-6450545
425 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพบ้านช่องพลี นางสาวปิยะนุช เนื้ออ่อน 075-637-150.
426 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพบ้านทับปริก นายเสริม คงสุข 082-4172733
427 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพบ้านทุ่ง นางสุไหวด๊า มังคะลา 0878985271
428 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพบ้านนาตีน นางสมศรี คงสุข 01-8940387
429 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพบ้านในไร่ นางสุณี มาสวัสดิ์ 08-9726-4189
430 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพบ้านในสระ นางจรรยา สิงห์บำรุง 07-8932289
431 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพบ้านสองแพรก นายอิสสรา วีระสกุล 075 - 652807
432 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพบ้านไสไทย นายวิมล กลับผดุง 075-611920
433 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลเหนือคลอง นายดำริห์ ประคีตะวาทิน (075) 636596 , (075) 636598
434 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรงพยาบาลอ่าวลึก นายดำริห์ ประคีตะวาทิน 075-681159ต่อ105
435 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข โรวพยาบาลเกาะพีพี(สาขา)
436 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข ศูนย์สุขภาพชุมชนบ้านกอตง นายวิระพรรณ์ นวลศรี 075-602114
437 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข ศูนย์สุขภาพชุมชนบ้านหน้าเขา นางสาววิไลลักษณ์ มินทอง 0-7560-2602
438 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข ศูนย์สุขภาพชุมบ้านเขาดิน นายประหยัด ช่อไม้ 07-2659808
439 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข ศูนย์สุขภาพชุมบ้านโคกหาร นายวิทยา พูลเกิด 083-5910-383
440 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข ศูนย์สุขภาพชุมบ้านมะม่วงเอน นายชวลิต อัคคีสุวรรณ์ 0-7562-1713
441 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข ศูนย์สุขภาพชุมบ้านห้วยสาร นายธวัชชัย ศรีสระ 0873805572
442 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สถานีอนามัยเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา นวมินทราชินีคลองพน จ.กระบี่ นางสาวจินตนา เปลี่ยวบุตร 075641503,075641235 ต่อ 15
443 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สถานีอนามัยบ้านเขาต่อ ตำบลเขาต่อ นางจิตติมา สินณรงค์ 075-707366
444 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สถานีอนามัยบ้านเขาไว้ข้าว ต.ดินแดง อ.ลำทับ จ.กระบี่ นายจตุรงค์ สมสุข 0844452780
445 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สถานีอนามัยบ้านคลองขนาน ต.คลองขนาน นางรัตนาวดี ทนุผล 01-6937884
446 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สถานีอนามัยบ้านคลองโตนด น.ส.ปราณี ทิมทอง 08-66094748
447 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สถานีอนามัยบ้านคลองโตบ นางประภาวัลย์ กษิรวัฒน์ 089-4729308
448 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สถานีอนามัยบ้านคลองยาง นายสิทธิชัย ปุริสชาติ 01-2544760
449 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สถานีอนามัยบ้านโคกยาง ต.โคกยาง นางลำใย แหลมสวาท 075-636300
450 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สถานีอนามัยบ้านทรายขาว นายอรรถพร พิรุณรัตน์ 089-8738512
451 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สถานีอนามัยบ้านทุ่งล้อ นายนวัตกรณ์ จิรสันติกุล 0887513376
452 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สถานีอนามัยบ้านนาทุ่งกลาง นายอธิชัย นบนอบ 087-2774546
453 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สถานีอนามัยบ้านนาวง ต.คลองเขม้า นายศราวุธ อุชณรัศมี 075-691917
454 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สถานีอนามัยบ้านบางเหลียว ตำบลคีรีวง นางถาวร มีแก้ว 0872794336
455 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สถานีอนามัยบ้านบางเหียน ตำบลปลายพระยา นายศิริชัย เพชรเรือนทอง 075-687401
456 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สถานีอนามัยบ้านปากคลอง นายบุญธรรม หลีรักษา 081-7435463
457 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สถานีอนามัยบ้านร่าปู นางบุญศรี หาญทะเล 086-2762918
458 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สถานีอนามัยบ้านศาลาด่าน นางสุมนต์ กสิคุณ 075-684170
459 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดกระบี่ นายดำริห์ ประคีตะวาทิน 075611012-3
460 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สำนักงานสาธารณสุขอำเภอเกาะลันตา นายสวรรค์ ต่อติด 0-7568-4586
461 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สำนักงานสาธารณสุขอำเภอเขาพนม นายประดิษฐ์ สุขพัฒนศรีกุล 0-7568-9035
462 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สำนักงานสาธารณสุขอำเภอคลองท่อม นายสาโรช หนูพงษ์ 075-699033
463 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สำนักงานสาธารณสุขอำเภอปลายพระยา นายชิงชัย บัวทอง 0-7568-7104
464 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สำนักงานสาธารณสุขอำเภอเมืองกระบี่ นายพิพัฒน์ พุทธโร 0-7562-2135,0-7562-1109,0-1370-6152
465 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สำนักงานสาธารณสุขอำเภอลำทับ และสถานีอนามัยในสังกัด จำนวน 3 แห่ง นายอัครเดช เส้งย่อง 075-643294
466 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สำนักงานสาธารณสุขอำเภอเหนือคลอง นาย อำนวย ห้วยลึก 0-75636300
467 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข สำนักงานสาธารณสุขอำเภออ่าวลึก นายก่อเดช ยะลา 075-815918
468 สำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม สำนักงานอุตสาหกรรมจังหวัดกระบี่ นายพิสิทธิ์ เชี่ยวงาน 0-7561-2998 ต่อ 18
469 สำนักงานพระพุทธศาสนาแห่งชาติ สำนักงานพระพุทธศาสนาจังหวัดกระบี่ นางพฤษมาศ บางเจริญพรพงค์ 0 - 7562 - 2908
470 สำนักงานศาลยุติธรรม ศาลจังหวัดกระบี่ นางสาครรัตน์ ปรีชา 075-622947
471 สำนักงานศาลยุติธรรม ศาลเยาวชนและครอบครัวจังหวัดกระบี่ 075-663947
472 สำนักงานสถิติแห่งชาติ สำนักงานสถิติจังหวัดกระบี่ นายวัฒนทิน สุทิน 0 7562 0066
473 สำนักงานอัยการสูงสุด สำนักงานอัยการคดีเยาวชนและครอบครัวจังหวัดกระบี่ นางกัลยา คงกุล 075611383
474 สำนักงานอัยการสูงสุด สำนักงานอัยการจังหวัดกระบี่ นางโสภาวดี อิสโม 0-7561-1373 ต่อ 12
475 หน่วยงานท้องถิ่น กระบี่
476 หน่วยงานท้องถิ่น ที่ทำการองค์การบริหารส่วนตำบลลำทับ ว่าที่ ร.ต.ธีระชัย กลีบแก้ว 0-7565-6450
477 หน่วยงานท้องถิ่น เทศบาลตำบลกระบี่น้อย นางพรหมศรี แสงทอง 0 7565 2779
478 หน่วยงานท้องถิ่น เทศบาลตำบลเกาะลันตาใหญ่
479 หน่วยงานท้องถิ่น เทศบาลตำบลเขาพนม นางวรรลญา มีเถื่อน 075689041
480 หน่วยงานท้องถิ่น เทศบาลตำบลคลองท่อมใต้ นายบำรุง ชูสงค์ 075-699223
481 หน่วยงานท้องถิ่น เทศบาลตำบลคลองพน น.ส.วิชาภรณ์ ลีลาสุธานนท์ 075 - 641422
482 หน่วยงานท้องถิ่น เทศบาลตำบลคลองพนพัฒนา นายเกรียงศักดิ์ อินทนุพัฒน์ 075-656941 ,081-5360859
483 หน่วยงานท้องถิ่น เทศบาลตำบลทรายทรายขาว
484 หน่วยงานท้องถิ่น เทศบาลตำบลปลายพระยา นางอมิตา เพชรทอง 075- 687141 ต่อ 106
485 หน่วยงานท้องถิ่น เทศบาลตำบลลำทับ นางกัลยา จุลลางกูร 075643507
486 หน่วยงานท้องถิ่น เทศบาลตำบลเหนือคลอง น.ส.เสาวภา ตั้งขันติกุล 075691481
487 หน่วยงานท้องถิ่น เทศบาลตำบลเหนือคลอง น.ส.เสาวภา ตั้งขันติกุล 075691481
488 หน่วยงานท้องถิ่น เทศบาลตำบลแหลมสัก ส.ต.ท.วีระพงษ์ เอ่งฉ้วน 0869499566
489 หน่วยงานท้องถิ่น เทศบาลตำบลอ่าวลึกใต้ นางสาวเหมวรรณ หนูเอียด 0-7568-1165
490 หน่วยงานท้องถิ่น เทศบาลเมืองกระบี่ นางเยาวเรศ ตันเลียง 075-620601
491 หน่วยงานท้องถิ่น ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านเกาะกลาง น.ส.สุมิตตา มุกดารัตนพงศ์ 075-618055
492 หน่วยงานท้องถิ่น องค์การบริหารส่วนจังหวัดกระบี่ นางปิยาภรณ์ ห่อบุตร 0-7560-0298 และ 095-0391559
493 หน่วยงานท้องถิ่น องค์การบริหารส่วนตำบลเกาะลันตาใหญ่ 1นางสาวยุพา ย่าแหม 0-7566-2680
494 หน่วยงานท้องถิ่น องค์การบริหารส่วนตำบลคลองยา นางสาวเปมิกา แสงเหมือนพงษ์ 075-656182
495 หน่วยงานท้องถิ่น องค์การบริหารส่วนตำบลพรุดินนา นายเลอไทย จุลลางกูร 081-6069168
496 หน่วยงานท้องถิ่น องค์การบริหารส่วนตำบลไสไทย นายอาวุธ ไขแสง 0-7562-3402 ต่อ 201
497 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. เกาะกลาง นายวรศักดิ์ สุภาพ 0-7569-4720
498 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. เกาะลันตาน้อย นายสุกิจ ยงกิจ 075684703-4
499 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. เกาะศรีบอยา 1นางสาวสุนิมาน หาสกุล 075-656146
500 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. เขาเขน นายสมพร คงทน 075-687700 ต่อ 102
501 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. เขาคราม นายนายจีระพล ลื่อเท่ง 0-7569-4165 ต่อ 2
502 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. เขาดิน นายบุญภาศ ซื่อตรง 075-602096
503 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. เขาต่อ นางสาวชุติมา ทองเพ็ชร 0-7581-8605
504 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. เขาทอง นางวารุณี ดินแดง 075-664578
505 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. เขาพนม นางหยาดฝน หนูเงิน 0-7568-9405
506 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. เขาใหญ่ นายกองทัพ พันธ์เถระ 0-8708-23112
507 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. คลองขนาน นายพรจรัส กงสะเด็น 075-652310
508 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. คลองเขม้า นางพชรมน หวังสป 075-651040
509 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. คลองท่อมใต้ นางวิภาภรณ์ เบิกนา 075640364 ต่อ 101
510 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. คลองท่อมเหนือ นางสาวญาณิศา บุญช่วย 0 7565 6089
511 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. คลองประสงค์ น.ส.สุมิตตา มุุกดารัตนพงศ์ 075-618055
512 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. คลองยาง นายนรากร พิมล 0870792755
513 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. คลองหิน นายรพีพัฒน์ รักดี 0
514 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. คีรีวง นางสาววราภรณ์ ตรีเพชร 0-7568-7615
515 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. โคกยาง นายไพศาล ชัยชนะสงคราม 0-7562-2687
516 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. โคกหาร
517 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. ดินแดง นางสาวพัชรีภรณ์ บุญชู 075-818606
518 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. ดินอุดม นางสาวนภารัตน์ โยธาบริบาล 075-650120
519 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. ตลิ่งชัน
520 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. ทับปริก วาสนาวรรณเพ็ชร์ 08-1968-3164
521 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. ทุ่งไทรทอง นายสุเทพ ด้วงสีบ่วง 0-7564-3648
522 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. นาเหนือ นางสาวธัญญา ผิวดี 08-9971-2694
523 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. บ้านกลาง
524 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. ปกาสัย นางฐิรยากานต์ ทองภิบาล 075656372
525 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. ปลายพระยา ชุติมา นวลมี 075-818-734
526 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. พรุเตียว นางสุิทิศา คงสงค์ 089-8743104
527 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. เพหลา
528 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. ศาลาด่าน นายยุทธศักดิ์ สายเส็น 0-7566-7230-3
529 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. สินปุน นายชนินทร์ เครือจันทร์ 0935740356
530 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. หนองทะเล จิราภรณ์รอดรวยรื่น 075-644329
531 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. หน้าเขา นาง วรลักษณ์ เกลี้ยงสะอาด 0-7560-2589
532 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. ห้วยน้ำขาว นางรื่นรมย์ คงแก้ว 0898712639
533 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. ห้วยยูง
534 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. เหนือคลอง นางซอรีฮ๊ะ เสดสัน 0-7569-2246
535 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. แหลมสัก
536 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. อ่าวนาง นายวิเชษฐ์ ขวัญข้าว 0-7563-7146
537 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. อ่าวลึกใต้ นางดรุณี ยะลา 075-681754
538 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. อ่าวลึกน้อย นายอนันต์ อีดเกิด 075619919
539 หน่วยงานท้องถิ่น อบต. อ่าวลึกเหนือ นายมุกตาร์ ยานยา 08-1968-2316